Danish Basketball League
Horsens IC
VS
Holbaek
Bảng xếp hạng
| Horsens IC | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 3 | 2 | 81.6 | 80.4 | 1.2 | 4 | 60.0% | |
| Sân nhà | 2 | 1 | 1 | 86 | 90 | -4 | 5 | 50.0% | |
| Sân Khách | 3 | 2 | 1 | 78.7 | 74 | 4.7 | 3 | 66.7% | |
| 10 trận gần | 5 | 3 | 2 | 81.6 | 80.4 | 1.2 | 60.0% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 5 | 2 | 3 | 38.6 | 45.2 | -6.6 | 40.0% | ||
| Sân nhà | 2 | 1 | 1 | 41 | 50 | -9 | 50.0% | ||
| Sân Khách | 3 | 1 | 2 | 37 | 42 | -5 | 33.3% | ||
| 10 trận gần | 5 | 2 | 3 | 38.6 | 45.2 | -6.6 | 40.0% | ||
| Holbaek | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 2 | 3 | 76.6 | 89.4 | -12.8 | 8 | 40.0% | |
| Sân nhà | 3 | 2 | 1 | 84 | 81.3 | 2.7 | 4 | 66.7% | |
| Sân Khách | 2 | 0 | 2 | 65.5 | 101.5 | -36 | 12 | 0.0% | |
| 10 trận gần | 5 | 2 | 3 | 76.6 | 89.4 | -12.8 | 40.0% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 5 | 2 | 2 | 42 | 45.6 | -3.6 | 40.0% | ||
| Sân nhà | 3 | 1 | 1 | 43.3 | 42.3 | 1 | 33.3% | ||
| Sân Khách | 2 | 1 | 1 | 40 | 50.5 | -10.5 | 50.0% | ||
| 10 trận gần | 5 | 2 | 2 | 42 | 45.6 | -3.6 | 40.0% | ||
Thành tích đối đầu
| Horsens IC | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| DBL | Horsens IC | 87-72 | 41-32 | Holbaek | T | 15 | B | 159 | 166.5 | X | ||
| DBL | Holbaek | 67-95 | 26-53 | Horsens IC | T | -28 | T | 162 | 167.5 | X | ||
| DBL | Horsens IC | 87-77 | 44-35 | Holbaek | T | 10 | B | 164 | 174 | X | ||
| DBL | Holbaek | 79-88 | 33-45 | Horsens IC | T | -9 | B | 167 | 166.5 | T | ||
| DBL | Holbaek | 61-76 | 27-43 | Horsens IC | T | -15 | B | 137 | 164 | X | ||
| DBL | Horsens IC | 97-74 | 44-37 | Holbaek | T | 23 | B | 171 | 164 | T | ||
| DBL | Horsens IC | 84-79 | 39-38 | Holbaek | T | 5 | 163 | |||||
| DBL | Holbaek | 64-90 | 28-54 | Horsens IC | T | -26 | 154 | |||||
Thành tích gần đây
| Horsens IC | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| DBL | Copenhagen | 69-80 | 42-37 | Horsens IC | T | -11 | T | 149 | 162 | X | ||
| DBL | Horsens IC | 99-79 | 46-41 | Vaerlose | T | 20 | T | 178 | 163 | T | ||
| DBL | Horsens IC | 73-101 | 36-59 | Team FOG Naestved | B | -28 | B | 174 | 172 | T | ||
| DBL | Bakken Bears | 83-64 | 46-34 | Horsens IC | B | 19 | B | 147 | 168 | X | ||
| DBL | Svendborg Rabbits | 70-92 | 38-40 | Horsens IC | T | -22 | T | 162 | 161.5 | T | ||
| DBL | Svendborg Rabbits | 103-78 | 50-44 | Horsens IC | B | 25 | B | 181 | 159.5 | T | ||
| DBL | Bakken Bears | 110-67 | 56-31 | Horsens IC | B | 43 | B | 177 | 168.5 | T | ||
| DBL | Horsens IC | 64-103 | 42-52 | Bakken Bears | B | -39 | B | 167 | 169 | X | ||
| DBL | Bakken Bears | 89-79 | 49-38 | Horsens IC | B | 10 | T | 168 | 171.5 | X | ||
| DBL | Horsens IC | 103-82 | 54-46 | Team FOG Naestved | T | 21 | T | 185 | 180 | T | ||
| DBL | Bakken Bears | 86-89 | 43-36 | Horsens IC | T | -3 | T | 175 | 174 | T | ||
| DBL | Horsens IC | 87-82 | 44-29 | Randers Cimbria | T | 5 | T | 169 | 172.5 | X | ||
| DBL | Svendborg Rabbits | 68-67 | 39-36 | Horsens IC | B | 1 | T | 135 | 165 | X | ||
| DBL | Copenhagen | 79-86 | 47-38 | Horsens IC | T | -7 | T | 165 | 171.5 | X | ||
| DBL | Horsens IC | 93-82 | 47-34 | Bakken Bears | T | 11 | T | 175 | 172 | T | ||
| Holbaek | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| DBL | Holbaek | 88-67 | 39-35 | Bears Academy | T | 21 | T | 155 | 171 | X | ||
| DBL | Holbaek | 80-77 | 37-38 | Herlev Wolfpack | T | 3 | B | 157 | 169 | X | ||
| DBL | Svendborg Rabbits | 86-75 | 42-49 | Holbaek | B | 11 | T | 161 | 171 | X | ||
| DBL | Team FOG Naestved | 117-56 | 59-31 | Holbaek | B | 61 | B | 173 | 184.5 | X | ||
| DBL | Holbaek | 84-100 | 54-54 | Randers Cimbria | B | -16 | T | 184 | 175.5 | T | ||
| DBL | Holbaek | 83-89 | 35-47 | Vaerlose | B | -6 | B | 172 | 174.5 | X | ||
| DBL | Vejen | 83-103 | 50-43 | Holbaek | T | -20 | T | 186 | 173 | T | ||
| DBL | Holbaek | 85-101 | 52-44 | Bears Academy | B | -16 | B | 186 | 172 | T | ||
| DBL | BK Amager | 98-86 | 48-41 | Holbaek | B | 12 | 184 | |||||
| DBL | Herlev Wolfpack | 65-80 | 42-40 | Holbaek | T | -15 | 145 | |||||
| DBL | Vaerlose | 87-80 | 43-37 | Holbaek | B | 7 | B | 167 | 175 | X | ||
| DBL | Holbaek | 90-93 | 33-42 | Vejen | B | -3 | B | 183 | 170 | T | ||
| DBL | Bears Academy | 80-84 | 40-43 | Holbaek | T | -4 | T | 164 | 178.5 | X | ||
| DBL | Holbaek | 75-83 | 35-32 | BK Amager | B | -8 | 158 | |||||
| DBL | Holbaek | 100-85 | 52-34 | Herlev Wolfpack | T | 15 | 185 | |||||
3 trận sắp tới
| Giải | Ngày | Kiểu | VS | Trận đấu đang |
|---|---|---|---|---|
| DBL | Chủ | Randers Cimbria | 8 Ngày | |
| DBL | Khách | Vejen | 13 Ngày | |
| DBL | Khách | Bears Academy | 20 Ngày |
| Giải | Ngày | Kiểu | VS | Trận đấu đang |
|---|---|---|---|---|
| DBL | Khách | Vaerlose | 9 Ngày | |
| DBL | Chủ | Bakken Bears | 15 Ngày | |
| DBL | Khách | Gladsaxe Basketball Klub | 20 Ngày |
Cập nhật

Vietnam
Thailand
Telegram
Facebook
X